1. Rike bearings mai mai da tsabta
Kafin a duba ɗaukar hoto, daɗaukaYa kamata a fara tsaftace farfajiya, sannan kuma sassan da ke kewaye da abin da aka yi da su ya kamata a tarwatsa su. Kula da hankali na musamman cewa hatimin mai wani yanki ne mai rauni sosai, don haka kar a yi amfani da ƙarfi da yawa lokacin dubawa da cire abin da aka ɗauka, don kada ya haifar da sassa. lalacewa. Idan hatimin man da ke ɗauke da abin da ke kewaye da shi ba ya da kyau, da fatan za a musanya shi don guje wa lalacewa saboda ƙarancin hatimin mai.
2. Tabbatar da ingancin mai mai
Mutane da yawa daga baya sun gano cewa ɗaukar rai ya yi gajeru, kuma a cikin wasu dalilai, ingancin mai ya shafi kai tsaye. Hanyar gwaji don ɗaukar man shafawa ita ce: mai mai jujjuyawa tsakanin yatsu biyu, idan akwai gurɓatacce, za ku iya jin shi; ko kuma a shafa siriri mai mai a bayan hannun, sannan a duba hatimin. Sa'an nan kuma maye gurbin man shafawa.
3. Bayar da yanayin aiki
Lokacin dubawabearings, kar a bijirar da su ga gurɓata ko danshi. Idan aikin ya katse, ya kamata a rufe na'urar da allon mai-takarda-roba ko wani abu makamancin haka. Yanayin aiki na ma'auni kuma yana da mahimmanci. Akwai da yawa da aka shigo da bearings a cikin injin. Wannan shi ne saboda yanayin aiki ba ya aiki, yana haifar da ƙarshen rayuwar da aka shigo da ita.
4. Hatimi
Manufar ɗaukar hatimi: don hana ƙura, damshi da ƙazanta daga shiga cikin abin da aka ɗauka, da kuma hana asarar mai. Kyakkyawan hatimi na iya tabbatar da aikin na'ura na yau da kullun, rage hayaniya da tsawaita rayuwar sabis na abubuwan da ke da alaƙa.
Abin da ke sama shine gabatarwar yau da kullun na kula da bearings. An fi yin bayaninsa ta fuskoki huɗu. A haƙiƙa, waɗannan abubuwa guda huɗu kuma suna da alaƙa da juna, irin su rufe abin da aka yi amfani da shi don kiyaye mai mai da tsabta, da yanayin aiki. Yana kuma game da tsaftacewa. Sabili da haka, ana aiwatar da aikin kulawa da ɗaukar nauyi a kusa da kalmomi huɗu na tsabta, mai mai, hatimi da muhalli.
Lokacin aikawa: Juni-27-2022