Labaran Kamfani

  • Yadda za a gane ingancin bearings ta hanyar bayyanar

    Yadda za a gane ingancin bearings ta hanyar bayyanar

    Dukanmu mun san cewa don mota ta yi aiki da kyau, da farko ba za a iya raba ta da injin ba, kuma wani abu mai mahimmanci shine ƙafafun. Ɗaya daga cikin mahimman sassa na dabaran shine ɗaukar kaya. Ingancin abin hawa yana shafar aikin taya, da kuma duba o...
    Kara karantawa
  • Fasalolin ɗigon abin nadi

    Fasalolin ɗigon abin nadi

    Bearings tsarin tallafi ne na masana'antu don haɗa sassa daban-daban. Sassan daban-daban suna da tsari daban-daban, don haka an haɓaka nau'ikan bearings da yawa. Mai zuwa yana gabatar da halayen ɗimbin abin nadi: 1. Halayen tsarin ta...
    Kara karantawa
  • Gabatarwa ga ƙa'idodin aiki na nau'ikan bearings daban-daban guda uku

    Gabatarwa ga ƙa'idodin aiki na nau'ikan bearings daban-daban guda uku

    Bearings suna taka muhimmiyar rawa a cikin injina da kayan aiki a masana'antu daban-daban. Ko yana cikin ƙirar injina ko a cikin aikin yau da kullun na kayan aikin kai, ɗaukar hoto, ƙaramin abu mara mahimmanci, ba zai iya rabuwa ba. Ba wai kawai ba, amma iyakar bearings yana da yawa. W...
    Kara karantawa
  • Yadda za a gudanar da gogayya tabbatar da bearings

    Yadda za a gudanar da gogayya tabbatar da bearings

    1. Rike bearings mai mai da tsabta Kafin a duba abin da aka ɗagawa, yakamata a fara tsaftace farfajiyar ɗaki, sa'an nan kuma a wargaje sassan da ke kewaye. Kula da hankali na musamman cewa hatimin mai yanki ne mai rauni sosai, don haka kada ku yi amfani da ƙarfi sosai lokacin dubawa da cirewa ...
    Kara karantawa
  • Kariya don ɗaukar rarrabawa

    Kariya don ɗaukar rarrabawa

    Ana shigar da abin ɗamara a tushen tudun ƙwanƙwasa, wanda ke da wahalar cirewa, musamman saboda ba shi da sauƙin aiki. Ana iya amfani da mai jan hankali na musamman, wanda za'a iya cirewa cikin sauƙi. Saka rigunan riguna biyu masu rabi-conical na ciki na mai jan a kan abin ciki, damke...
    Kara karantawa
  • Zagayowar tabbatarwa - yadda ake kula da ɗaukar nauyi?

    Zagayowar tabbatarwa - yadda ake kula da ɗaukar nauyi?

    Zagayowar Kulawa Sau nawa ya kamata a yi amfani da bearings? Za a iya amfani da bears bisa ga ra'ayi na tsawon sa'o'i 20,000 zuwa 80,000, amma takamaiman rayuwa ta dogara da lalacewa da ƙarfin aiki yayin amfani. Busasshen da aka wanke da bushe bushe, sa'an nan kuma jiƙa shi a cikin man hana tsatsa. A cikin wannan tsari, b...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi mirgina bearings?

    Yadda za a zabi mirgina bearings?

    Dangane da jujjuyawar lodin da ke aiki akan na'urar dangane da zobe, akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan suna ɗaukar su: na gida, lodin cyclic, da kuma lilo. Yawancin lokaci, nauyin cyclic (nauyin juyawa) da kuma ƙwanƙwasa yana amfani da madaidaici; sai dai bukatu na musamman...
    Kara karantawa
  • Koyar da ku yadda ake zabar ƙirar ƙira tare da ƙwarewar shekarunmu a cikin masana'antar ɗaukar nauyi

    Koyar da ku yadda ake zabar ƙirar ƙira tare da ƙwarewar shekarunmu a cikin masana'antar ɗaukar nauyi

    Daban-daban mirgina bearings da daban-daban halaye kuma sun dace da daban-daban aikace-aikace yanayi na daban-daban inji kayan aiki. Ya kamata ma'aikatan zaɓi su zaɓi ƙirar ƙirar da ta dace daga masana'anta daban-daban da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan. 1. Zaɓi samfurin ɗaukar hoto ...
    Kara karantawa
  • Cikakken bayani game da matakan kariya na shigarwa don maƙallan ƙwallon ƙafa na kusurwa

    Cikakken bayani game da matakan kariya na shigarwa don maƙallan ƙwallon ƙafa na kusurwa

    Da farko, kula da tsaftace ƙwallon ƙwallon ƙafa na kusurwa don hana ƙura da tsatsa a lokacin sufuri da ajiya, an rufe fuskar ƙwallon ƙafar angular tare da mai mai tsatsa lokacin da aka aika samfurin. Bayan an cire kayan, yakamata a tsaftace man da ke hana tsatsa da farko...
    Kara karantawa
  • Sanin dukan masana'antu sarkar na mashahuri kimiyya "mirgina bearings": masana'antu, aikace-aikace, kiyayewa ...

    Sanin dukan masana'antu sarkar na mashahuri kimiyya "mirgina bearings": masana'antu, aikace-aikace, kiyayewa ...

    Muna amfani da aƙalla bearings 200 kowace rana a rayuwarmu. Ya canza rayuwarmu. Yanzu haka masana kimiyya suna ba wa kwakwalwar hankali da hankali, ta yadda za ta iya yin tunani da magana. Ta wannan hanyar, don madaidaicin madaidaicin dogo mai sauri, mutane kuma za su iya fahimtar duk matsayin bearings tare da ...
    Kara karantawa
  • Wani irin bearings ake amfani da inji kayan aikin?

    Wani irin bearings ake amfani da inji kayan aikin?

    Ɗaya daga cikin ainihin abubuwan da ake amfani da su na kayan aikin inji da na'ura mai juyayi suna taka muhimmiyar rawa wajen aiwatar da kayan aikin na'ura. Ƙunƙarar leda A matsayin maɓalli na kayan aikin injin, aikin mashin ɗin zai yi tasiri kai tsaye ga daidaiton juyawa, saurin gudu, tsauri, hawan zafin jiki, ...
    Kara karantawa
  • Aiki da asali na ilimin kai aligning ball bearing

    Aiki da asali na ilimin kai aligning ball bearing

    Ƙaƙwalwar ƙwallo mai daidaita kai nau'i ne na jeri biyu tare da titin tseren zobe na waje. Zobe na ciki, ball da keji na iya juyawa da yardar rai a kusa da cibiyar ɗaukar nauyi, kuma suna da tsakiya. Ƙarfin daidaitawa da kansa zai iya rama kuskuren tsakiya, nakasar shaft da ƙafar ƙafar ƙafa...
    Kara karantawa
  • Kasancewar kamfani a bayanin nuni

    Kasancewar kamfani a bayanin nuni

    Kara karantawa
  • Me yasa zazzabi mai ɗaukar famfo na ruwa yayi yawa kuma me yasa?

    Me yasa zazzabi mai ɗaukar famfo na ruwa yayi yawa kuma me yasa?

    1. Lankwasawa ko rashin daidaituwar ramin famfo na ruwa zai sa fam ɗin ruwa ya girgiza kuma ya haifar da dumama ko lalacewa. 2. Saboda karuwar bugun axial (misali, lokacin da faifan ma'auni da zobe na ma'auni a cikin famfo na ruwa suna da matukar damuwa), nauyin axial akan abin da aka yi ...
    Kara karantawa
  • Menene bambanci tsakanin maɗaurin lamba na kusurwa da zurfin tsagi mai ɗaukar ƙwallon ƙafa a tsari da aikace-aikace?

    Menene bambanci tsakanin maɗaurin lamba na kusurwa da zurfin tsagi mai ɗaukar ƙwallon ƙafa a tsari da aikace-aikace?

    Ƙunƙarar ƙwallo mai zurfi da ƙwalwar lamba ta angular ɗigon juzu'i ne na wakilci. Tare da damar ɗaukar nauyin radial da nauyin axial bidirectional, Ana amfani da su sosai zuwa aikace-aikace da yawa. Sun dace da yanayin jujjuyawar saurin sauri da ƙaramar amo da rawar jiki. Hatimi...
    Kara karantawa